நாகூர் ரூமியின் இஸ்லாம் ஓர் எளிய அறிமுகம் : வெளியீட்டு விழா

This entry is part of 47 in the series 20040624_Issue


செய்தி

நாகூர் ரூமியின் இஸ்லாம் ஓர் எளிய அறிமுகம் என்ற நூலின் வெளியீட்டு விழா ஆம்பூர் மஹ்ஹருல் உலூம் கல்லூரி என்.என்.ஜக்கரியா அரங்கத்தில் நடைபெற்றது. கல்லூரி முதல்வர் பேராசிரியர் டி. நிசார் அஹ்மது விழாவுக்கு தலைமை தாங்கினார். ஜனாப் ஆஸிப் நுஃமான் திருமறையின் வசனங்களை ஓதி விழாவைத் துவக்கினார்.

தொழிலதிபரும், ஆம்பூர் முஸ்லிம் கல்விச் சங்கத்தின் பொதுச்செயலாளரும், SSC க்ரூப் நிறுவனங்களின் நிர்வாக இயக்குனருமாகிய அல்ஹாஜ் ஜனாப் என்.எம்.சயீத் சாஹிப் நூலை வெளியிட, கல்லூரியின் தாளாளர் ஜனாப் எம்.எம்.கலீமுல்லாஹ் சாஹிப் முதல் பிரதியை பெற்றுக்கொண்டார். இரண்டாம் பிரதிகளை ஆம்பூர் நகர மன்ற துணைத்தலைவர் ஜனாப் அஷ்ரப் அலியும், ஆர்.வி.ஜுவல்லர்ஸ் அதிபர் ஜி.வெங்கடேஷும் பெற்றுக்கொண்டனர்.

கவிஞர் இராம பிரபு வரவேற்புரை நிகழ்த்தினார். நூலை அறிமுகப்படுத்தி எழுத்தாளர் ஆர்.வெங்கடேஷ் பேசினார். நூலைப் பற்றி கவிஞர் நாகூர் இஜட்.ஜஃபருல்லாஹ் சிறப்புரை ஆற்றினார். நூலை வெளியிட்ட கிழக்கு பதிப்பகத்தின் சார்பாக திரு ஆர்.பார்த்தசாரதியும் திரு முத்துராமனும் வந்திருந்தனர்.

நாகூர் ரூமி ஏற்புரை வழங்கினார். பேராசிரியர் எஃப்.எம்.பஷீர் நன்றி கூறினார். ஜெ.வெங்கடேஷ் நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கினார். தினமணி, மாலைமுரசு பத்திரிகை நிருபர்கள் வந்திருந்தனர். தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நகரின் முக்கிய புள்ளிகள் விழாவுக்கு வந்திருந்து சிறப்பித்தனர்.

—-

Series Navigation