சென்னை புத்தகக் கண்காட்சி நாள் எட்டு – ஜனவரி 17, 2007

This entry is part [part not set] of 32 in the series 20070118_Issue

சாமிநாதன்


சென்னை புத்தகக் கண்காட்சி நாள் எட்டு

எனிஇந்தியன்.காம் கடை எண் 326-ல் இரண்டு புத்தக வெளியீடுகள் இன்று (ஜனவரி 17, 2007 – புதன்) நடைபெற்றன. பிரதாப சந்திர விலாசம் புத்தகத்தை இந்திரா பார்த்தசாரதி வெளியிட வெளி ரங்கராஜன் பெற்றுக் கொண்டார். இ.பா, ரங்கராஜன் இருவரும் புத்தகத்தைப் பற்றிப் பேசினர்.

ஜெயமோகனின் விசும்பு (அறிவியல் புனைகதைகள்) தொகுப்பை யுவன் வெளியிட ஷாஜி பெற்றுக் கொண்டார். யுவன், ஷாஜி இருவரும் பேசினர். வெளியிட்ட, பெற்றுக் கொண்ட விருந்தினர்கள் எனிஇந்தியன் புத்தகங்கள் பதிப்பு குறித்தத் தங்கள் மேலான ஆலோசனைகளையும் பின்னர் வழங்கினர். எனிஇந்தியன் மீதும் பதிப்புத் தொழில் மீதும் அவர்களுக்கு இருக்கிற அக்கறைக்கு எனிஇந்தியன் நன்றி சொல்கிறது. எங்களால் இயன்ற அளவு அந்த ஆலோசனைகளை செயல்படுத்துவோம். ஹரன் பிரசன்னா நன்றி சொல்லக் கூட்டங்கள் நிறைவுற்றன.

ஜனவரி 17, 2007 (புதன்) காட்சிகள்:

படங்கள் : சாமிநாதன்


ஹரன் பிரசன்னா, வெளி ரங்கராஜன், இந்திரா பார்த்தசாரதி


வெளி ரங்கராஜன், இந்திரா பார்த்தசாரதி


வெளி ரங்கராஜன், இந்திரா பார்த்தசாரதி


வெளி ரங்கராஜன், இந்திரா பார்த்தசாரதி


ஹரன் பிரசன்னா, வெளி ரங்கராஜன், இந்திரா பார்த்தசாரதி


ஹரன் பிரசன்னா, யுவன், ஷாஜி


ஹரன் பிரசன்னா, யுவன், ஷாஜி


பேரா பக்த வத்சல பாரதி

இ பா, நர்மதா சீனிவாசன், ஆர் வெங்கடேஷ்

Series Navigation

author

சாமிநாதன்

சாமிநாதன்

Similar Posts