சமஸ்கிருதம் கற்றுக்கொள்வோம் – தொடர்பாக

This entry is part of 35 in the series 20100801_Issue

ஹரன் பிரசன்னா


* கணினியின் ஒரு ஸ்கிரீனுக்குள் நிற்காமல், கர்சரை அங்கும் இங்கும் செலுத்திப் படிக்க கடினமாக உள்ளது.

* முந்தைய பாகங்களின் சுட்டிகளை தொடர்ந்து தருவது நல்லது. ஏனென்றால், திண்ணையில் பழைய கட்டுரைகளைத் தேடிக் கண்டடையவே முடிவதில்லை. (ஜெயமோகன் வெகு முன்பு அழகி திரைப்படம் குறித்து எழுதிய கட்டுரை ஒன்றைத் தேடி, அலுத்துப் போய், அப்படியே விட்டுவிட்டேன்.) எனவே பாகம் 1 | பாகம் 2 | பாகம் 3 | எனத் தரலாம்.

–பிரசன்னா

திண்ணை இணைய நிர்வாகி குறிப்பு:
இடதுபுறம் கலைகள் சமையல் என்ற இணைப்பை கிளிக் செய்தால், இந்த வாரத்து அனைத்து கலைகள் சமையல் பக்கங்களும் வரும். அதன் இறுதியில் அனைத்து கலைகள் சமையல் பக்கங்களையும் பார்க்க என்ற இணைப்பை அழுத்தினால், இதுவரை இந்த பகுதியில் வந்துள்ள அனைத்து கட்டுரைகளையும் காணலாம். சமீபத்தியது, வரிசையின் இறுதியில் இருக்கும்.

ராமச்சந்திர கோபால் குறிப்பு:
சமஸ்கிருதம் கற்றுகொள்வதை வாராவாரம் செய்ய முயற்சி செய்வதுநலன். ஒருவாரம் விட்டுவிட்டு மறுவாரம் பிடித்துகொள்ளலாம் என்று வைத்தால் பொதுவாக அப்படியே விட்டுப்போய்விடும். அதனால் அந்த வாரம் படிப்பது நலம். பழைய அத்தியாயங்களை பகுதியின் முடிவில் ஒரே இணைப்பாக தர முயற்சி செய்கிறேன்.

Series Navigation