ஆச்சியின் பேச்சில் அலைக்கழிக்கப்பட்ட தமிழ் மனங்கள் – கோட்டை பிரபுவின் கட்டுரை

This entry is part of 37 in the series 20071011_Issue

இரா.பிரவீன் குமார்நண்பர் கோட்டை பிரபுவின் கட்டுரை மிகவும் அருமை. ரணங்களாக்கப்பட்ட மனங்களுக்கு அவருடைய மனக்குமுறல் நல்லதொரு மருந்து. தமிழகத்தை பிரிதிநிதித்து வரும் பெறும்பாலோர் செய்யும் செயலையே ஆச்சி அவர்களும் பின்பற்றி சென்றுள்ளார்.ஒரு சிலர் இதில் விதிவிலக்கு( இயக்குனர் சீமான்,பட்டிமன்ற பேச்சாளர் திரு. க. இராசாராம் …) சிங்கையில் தமிழ்மொழி சார்பாக நடக்கும் நிகழ்ச்சிகள் அதிகம், அதில் சந்தேகம் இல்லை. ஆனால் அதற்காக தமிழகத்தில் நிகழ்ச்சிகள் நடப்பதில்லை என்றும், தமிழக ரசிகர்கள் ரசிப்பதில்லை என்றும் சொல்வது எந்தவகையில் நியாயம்? தமிழக ரசிகர்கள் ரசிக்காமலா, ஆச்சி அவர்கள் 1200 படத்தில் நடித்து,தற்பொழுதும் நடிக்க காத்துக்கொண்டு இருக்கிறார்? இதேப் பேச்சை தமிழக மேடையில் பேச ஆச்சி அவர்களால் இயலுமா?. ஆச்சி அவர்கள் அன்றய மேடையில் நல்ல பாடலை பாடினார்,புறநானூற்றில் இருந்து வசனங்களை வாசித்தார் வாழ்த்துக்கள்.

மயில்தூரிகை எழுத்துக்களால் மருந்திட்ட கோட்டை பிரபு அவர்களுக்கு பாராட்டுக்கள், அதை வெளியிட்ட தின்னைக்கு நெஞ்ஞார்ந்த நன்றிகள்.

இதமுடன்

இரா.பிரவீன் குமார்.

Series Navigation