ஐரோப்பிய குறும்பட விழா .2003

This entry is part of 35 in the series 20030215_Issue

விருதுகள்


Europe Movies Festival.2003

Jury Award Selection

15.02.03

http://www.europemoviesfestival.com/news.html

BEST SHORT FILM AWARD

GOLD

1. Best Short Film 1st Place

APPA

SILVER

2. Best Short Film 2nd Place

The Search

BRONS

3. Best Short Film 3rd Place

Chennai Pattanam

(ii)

BEST DOCUMENTARY AWARD

GOLD

1. Best Documentary Film 1st Place

SUBRAMANIA BHARATI

SILVER

2. Best Documentary Film 2nd Place

Maathamma

BRONS

3. Best Documentary Film 3rd Place

Oru Naal

(iii)

ஷh Best Theme : The Box of Joy

Adityan.M

ஷh Best Cinematography : Adayalam

Santonio Terzio

ஷh Best Direction : Appa

Kaviya Pugazhenthi

ஷh Best Music : Appa

Aravinth Sidhthartha

ஷh Best Editing : Manitha Neyam

S.Manimaran

ஷh Best Actor : Adyalam

Ram

ஷh Best Actress : Appa

Sumangali

ஷh Best Child Artist : Kanavu

ஷh Viewers Choice

Manitha Neyam

ஷh Best Tamil Movie 2002

AZHAGI

ஷh Up Coming Film Makers Award

Urugum Panippookkal

by

Kalichelvan

Switzerland

*All the participated films receive DIPLOMA certificates from Europe Movies Festival

—————–

ஐரோப்பிய குறும்பட விழா .2003

விருதுகள்

சிறந்த குறும்படங்களுக்கான விருது

1. முதலாவது இடம் – தங்க விருது

அப்பா ( இயக்கம் : காவியா புகழேந்தி ) – இந்தியா

2.இரண்டாவது இடம் – வெள்ளி விருது

தேடல் ( இயக்கம் : ஆர்.புவனா ) – இந்தியா

3.மூன்றாவது இடம் – வெண்கல விருது

சென்னைப் பட்டணம் ( இயக்கம் : ஜெயபாஸ்கர்) – இந்தியா

டாநுளுவு னுழுஊருஆநுேவுயுசுலு யுறுயுசுனு

சிறந்த ஆவணப் படங்களுக்கான விருதுகள்

1.முதலாவது இடம் – தங்க விருது

சுப்ரமணிய பாரதி( இயக்கம் :அம்ஷன் குமார்) – இந்தியா

2.இரண்டாவது இடம் – வெள்ளி விருது

மாத்தம்மா ( இயக்கம் :லீனா மணிமேகலை) – இந்தியா

3.மூன்றாவது இடம் – வெண்கல விருது

ஒரு நாள் ( இயக்கம்: பாரதி வாசன்) – இந்தியா

4. வளரும் படைப்பாளிகளுக்கான விருது

உருகும் பனிப்பூக்கள் – சுவிற்சர்லாந்து

(இயக்கம் : கலைச்செல்வன்)

ழுவாநச யுறயசனள – ஏனைய விருதுகள்

1. சிறந்த கதைக்கரு : வுாந டிழஒ ழக துழல இ எம்.ஆதித்யன்

2.சிறந்த ஒளிப்பதிவுக்கான விருது : (அடையாளம்)

– சண்டோனியோ டெர்சியோ

3. சிறந்த இயக்குனருக்கான விருது : (அப்பா)

– காவியா புகழேந்தி

4. சிறந்த இயக்குனருக்கான விருது : (அப்பா)

– காவியா புகழேந்தி

5. சிறந்த தொகுப்பாளருக்கான விருது : (மனிதநேயம்)

– எம்.மணிமாறன்

6. சிறந்த நடிகருக்கான விருது :(அடையாளம்) – ராம்

7.சிறந்த நடிகைக்கான விருது :(அப்பா) – சுமங்கலி

8.சிறந்த குழந்தை நட்சத்திர விருது :(கனவுகள்)

9. Viewers Choice Award / பார்வையாளர் தேர்வு விருது

10.

ONE OF THE SPECIAL AWARD FOR TAMIL BIG SCREEN

2002ம் வருடத்தின்

சிறந்த யதார்த்த தமிழ் சினிமாவுக்காக

வழங்கப்படும் சிறப்பு விருது

அழகி

(இயக்கம்: தங்கர் பச்சான்)

Greetings

AJeevan

For Europe Movies Festival

P.O.Box.950

4601 – Olten

Switzerland

15.02.2003

www.europemoviesfestival.com

Series Navigation